kristjan_palsson

 Kristján Pálsson 

Framkvæmdastjóri

Netfang: kristjan@jonar.is

Sími: 535 8000

Allir Jónar á einum stað

Arnbjörg Traustadóttir

Þjónustufulltrúi - tolladeild

Netfang: arnbjorg@jonar.is

Sími: 535 8033

axel_hrafn_helgason

Axel Hrafn Helgason

Deildarstjóri sölu- og viðskiptaþjónustu

Netfang: axel@jonar.is

Sími: 535 8007

Farsími: 858 8007

Ásdís Eva Vilhjálmsdóttir

Þjónustufulltrúi - tolladeild

Netfang: asdis@jonar.is

Sími: 535 8081

 

baldur_steinn_helgason

Baldur Steinn Helgason

Verkefnastjóri - viðskiptaþjónusta

Netfang: baldur@jonar.is

Sími: 535 8080

Farsími: 858 8080

Berglind Skarphéðinsdóttir

Þjónustufulltrúi - viðskiptaþjónusta

Netfang: berglinds@jonar.is

Sími: 535 8012

Farsími: 858 8012

bjarki_mar_oskarsson

Bjarki Már Óskarsson

Þjónustufulltrúi - útflutningsdeild

Netfang: bjarkimar@jonar.is

Sími: 535 8047

Farsími: 858 8047

bjarki_sigurdsson

Bjarki Sigurðsson

Viðskiptastjóri - sala

Netfang: bjarki@jonar.is

Sími: 535 8006

Farsími: 858 8006

Björk Ágústsdóttir

Innheimtustjóri

Netfang: innheimta@jonar.is

Sími: 458 8313

 

bryndis_rut_jonsdottir

Bryndís Rut Jónsdóttir

Þjónustufulltrúi - tolladeild

Netfang: bryndis@jonar.is

Sími: 535 8037


dilja_tegeder_olafsdottir

Diljá Tegeder Ólafsdóttir

Þjónustufulltrúi - tolladeild

Netfang: dilja@jonar.is

Sími: 535 8036


edda_thors

Edda Thors

Farmskrárfulltrúi

Netfang: edda@jonar.is

Sími: 535 8072


egill_orn_einarsson

Egill Örn Einarsson

Deildarstjóri innanlands, tollmiðlunar og útflutnings

Netfang: egill@jonar.is

Sími: 535 8040

Farsími: 858 8040

 

eirikur_rosberg_eiriksson

Eiríkur Rósberg Eiríksson

Bílstjóri

ellen_rut_gunnarsdottir

Ellen Rut Gunnarsdóttir

Afgreiðslufulltrúi

Netfang: ellen@jonar.is

Sími: 535 8003


Elsa Petursdottir

Elsa Björk Pétursdóttir

Þjónustustjóri - farmskrárdeild

Netfang: elsa@jonar.is

Sími: 535 8062


gisli_sigurgeirsson

Gísli Sigurgeirsson

Sérfræðingur sjódeildar

Netfang: gisli@jonar.is

Sími: 535 8060

Farsími: 858 8060

 

GG

Guðrún Guðmundsdóttir

Deildarstjóri sérverkefna

Netfang: gudrun@jonar.is

Sími: 535 8004

Farsími: 858 8004

 

Hanna Bára Guðjónsdóttir

Innheimtufulltrúi

Netfang: innheimta@jonar.is

 

Sími: 458 8311

 

Hólmfríður Þ. Larsen

Verkefnafulltrúi / Þjónustufulltrúi

Netfang: holmfridur@jonar.is

Sími: 535 8009

Farsími: 858 8009

Ísey Hrönn Steinþórsdóttir

Þjónustufulltrúi - tolladeild

Netfang: isey@jonar.is

Sími: 535 8034

johanna_lind_jonsdottir

Jóhanna Lind Jónsdóttir

Þjónustustjóri - viðskiptaþjónusta

Netfang: johannaj@jonar.is

Sími: 535 8013

Farsími: 858 8013

 

Jón Gústi Jónsson

Bílstjóri

jon_oddur_sigurdsson

Jón Oddur Sigurðsson

Verkefnastjóri

Netfang: jon@jonar.is

Sími: 535 8073

Farsími: 858 8073

kjartan_orri_ingvason

Kjartan Orri Ingvason

Deildarstjóri sjódeildar

Netfang:  koi@jonar.is

Sími: 535 8005

Farsími: 858 8005

 

Knútur Magnús Björnsson

Þjónustufulltrúi

Netfang: knutur@jonar.is

Sími: 535 8064

Lilja Bragadóttir

Verkefnastjóri

Netfang: liljab@jonar.is

Sími: 535 8015

Farsími: 858 8015

Lilja Ólafsdóttir

Farmskrárfulltrúi (í orlofi)

Netfang: lilja@jonar.is

Sími:  535 8063

Linda Geirdal

Þjónustufulltrúi - tolladeild

Netfang: linda@jonar.is

Sími: 535 8207

lydia_mclaren

Lydia McLaren

Verkefnafulltrúi

Netfang: lydia@jonar.is

Sími: 535 8016

Farsími: 858 8016

marta_elisabet_gudmundsdottir

Marta Elísabet Guðmundsdóttir

Þjónustustjóri - útflutningsdeild

Netfang: marta@jonar.is

Sími: 535 8046

Farsími: 858 8046

 

olafur_sigurjonsson

Ólafur Sigurjónsson

Forsvarsmaður flugfrakt

Netfang: oli@jonar.is

Sími: 535 8050

Farsími: 858 8050

 

oskar_sigthorsson

Óskar Sigþórsson

Viðskiptastjóri - sala

Netfang: oskars@jonar.is

Sími: 535 8008

Farsími: 858 8008

 

sigurdur_mar_jonsson

Sigurður Már Jóhannesson

Þjónustufulltrúi - viðskiptaþjónusta

Netfang: diddi@jonar.is

Sími: 535 8017

Farsími: 858 8017

Sigurþór Sissi Sigurþórsson

Bílstjóri

sigthora_oddny_sigthorsdottir

Sigþóra Oddný Sigþórsdóttir

Þjónustufulltrúi - tolladeild

Netfang: sigthora@jonar.is

Sími: 535 8038


sturla_jonsson

Sturla Jónsson

Deildarstjóri flugdeildar

Netfang: sturla@jonar.is

Sími: 535 8070

Farsími: 858 8070

 

susanna_gisladottir

Súsanna Gísladóttir

Þjónustustjóri - tolladeild

Netfang: susanna@jonar.is

Sími: 535 8030

Farsími: 858 8030

Þórður Björn Pálsson

Verkefnastjóri sérverkefna

Netfang: doddi@jonar.is

Sími: 535 8011

Farsími: 897 8080