kristjan_palsson

 Kristján Pálsson 

Framkvæmdastjóri

Netfang: kristjan@jonar.is

Sími: 535 8000

Allir Jónar á einum stað

axel_hrafn_helgason

Axel Hrafn Helgason

Deildarstjóri sölu- og viðskiptaþjónustu

Netfang: axel@jonar.is

Sími: 535 8007

Farsími: 858 8007

baldur_steinn_helgason

Baldur Steinn Helgason

Verkefnastjóri - viðskiptaþjónusta

Netfang: baldur@jonar.is

Sími: 535 8080

Farsími: 858 8080

Berglind Skarphéðinsdóttir

Þjónustufulltrúi - viðskiptaþjónusta

Netfang: berglinds@jonar.is

Sími: 535 8012

Farsími: 858 8012

bjarki_mar_oskarsson

Bjarki Már Óskarsson

Þjónustufulltrúi - útflutningsdeild

Netfang: bjarkimar@jonar.is

Sími: 535 8047

Farsími: 858 8047

bjarki_sigurdsson

Bjarki Sigurðsson

Viðskiptastjóri - Sala

Netfang: bjarki@jonar.is

Sími: 535 8006

Farsími: 858 8006

Björk Ágústsdóttir

Innheimtustjóri

Netfang: innheimta@jonar.is

Sími: 458 8313

 

bryndis_rut_jonsdottir

Bryndís Rut Jónsdóttir

Þjónustufulltrúi - tolladeild

Netfang: bryndis@jonar.is

Sími: 535 8037


Dagný Á. Valdimarsdóttir

Aðalbókari

Netfang: dagny@jonar.is

Sími: 458 8331

dilja_tegeder_olafsdottir

Diljá Tegeder Ólafsdóttir

Þjónustufulltrúi - tolladeild

Netfang: dilja@jonar.is

Sími: 535 8036


edda_thors

Edda Thors

Farmskrárfulltrúi

Netfang: edda@jonar.is

Sími: 535 8072


egill_orn_einarsson

Egill Örn Einarsson

Deildarstjóri innanlands og útflutnings

Netfang: egill@jonar.is

Sími: 535 8040

Farsími: 858 8040

 

eirikur_rosberg_eiriksson

Eiríkur Rósberg Eiríksson

Bílstjóri

ellen_rut_gunnarsdottir

Ellen Rut Gunnarsdóttir

Afgreiðslufulltrúi

Netfang: ellen@jonar.is

Sími: 535 8003


Elsa Petursdottir

Elsa Björk Pétursdóttir

Þjónustustjóri - farmskrárdeild

Netfang: elsa@jonar.is

Sími: 535 8062


Fanney Einarsdóttir

Farmskrárfulltrúi

Netfang: fanney@jonar.is

Sími: 535 8071

gisli_sigurgeirsson

Gísli Sigurgeirsson

Deildarstjóri sjódeildar

Netfang: gisli@jonar.is

Sími: 535 8060

Farsími: 858 8060

 

Guðrún Guðmundsdóttir

Deildarstjóri sérverkefna

Netfang: gudrun@jonar.is

Sími: 535 8004

Farsími: 858 8004

 

Hanna Bára Guðjónsdóttir

Innheimtufulltrúi

Netfang: innheimta@jonar.is

 

Sími: 458 8311

 

Hólmfríður Þ. Larsen

Þjónustufulltrúi - útflutningsdeild

Netfang: holmfridur@jonar.is

Sími: 535 8009

Ísey Hrönn Steinþórsdóttir

Afgreiðslufulltrúi

Netfang: isey@jonar.is

Sími: 535 8002

johanna_lind_jonsdottir

Jóhanna Lind Jónsdóttir

Þjónustustjóri - viðskiptaþjónusta

Netfang: johannaj@jonar.is

Sími: 535 8013

Farsími: 858 8013

 

Jón Gústi Jónsson

Bílstjóri

jon_oddur_sigurdsson

Jón Oddur Sigurðsson

Farmskrárfulltrúi

Netfang: jon@jonar.is

Sími: 535 8073


jonina_gunnarsdottir

Jónína Gunnarsdóttir

Þjónustufulltrúi - viðskiptaþjónusta

Netfang: jonina@jonar.is

Sími: 535 8015

Farsími: 858 8015

 

kjartan_orri_ingvason

Kjartan Orri Ingvason

Verkefnastjóri

Netfang: kjartani@jonar.is

Sími: 535 8005

Farsími: 858 8005


lilja_klein

Lilja Klein

Þjónustufulltrúi - tolladeild

Netfang: liljak@jonar.is

Sími: 535 8031


marta_elisabet_gudmundsdottir

Marta Elísabet Guðmundsdóttir

Þjónustustjóri - útflutningsdeild

Netfang: marta@jonar.is

Sími: 535 8046

Farsími: 858 8046

 

olafur_sigurjonsson

Ólafur Sigurjónsson

Forsvarsmaður flugfrakt

Netfang: oli@jonar.is

Sími: 535 8050

Farsími: 858 8050

 

Óskar Gunnarsson

Þjónustufulltrúi - útflutningur

Netfang: oskar@jonar.is

Sími: 535 8045

Farsími: 858 8045

reynir_haraldsson

Reynir Haraldsson

Sérfræðingur - tolladeild

Netfang: reynir@jonar.is

Sími: 535 8032

Farsími: 858 8032

 

Sigrún Guðjónsdóttir

Bókari

Netfang: sigrung@jonar.is

Sími: 458 8339

sigurdur_leifsson

Sigurður Leifsson

Deildarstjóri afgreiðslu- og tolladeildar

Netfang: siggi@jonar.is

Sími: 535 8014

Farsími: 858 8014

 

sigurdur_mar_jonsson

Sigurður Már Jóhannesson

Þjónustufulltrúi - viðskiptaþjónusta

Netfang: diddi@jonar.is

Sími: 535 8017

Farsími: 858 8017

Sigurþór Sissi Sigurþórsson

Bílstjóri

sigthora_oddny_sigthorsdottir

Sigþóra Oddný Sigþórsdóttir

Þjónustufulltrúi - tolladeild

Netfang: sigthora@jonar.is

Sími: 535 8038


steinn_sveinsson

Steinn Sveinsson

Sölustjóri

Netfang: steinn@jonar.is

Sími: 535 8010

Farsími: 858 8010

sturla_jonsson

Sturla Jónsson

Deildarstjóri flugdeildar

Netfang: sturla@jonar.is

Sími: 535 8070

Farsími: 858 8070

 

susanna_gisladottir

Súsanna Gísladóttir

Þjónustustjóri - tolladeild

Netfang: susanna@jonar.is

Sími: 535 8030

Farsími: 858 8030

Þórður Björn Pálsson

Verkefnastjóri sérverkefna

Netfang: doddi@jonar.is

Sími: 535 8011

Farsími: 897 8080